Lightspeed leader

Fitilolin LED ɗin sun cancanci naku

Ko kana cikin bayan gida ko kuma kawai a ƙarƙashin ɗakin dafa abinci, akwai haske ga komai.

A mafi kyawun su, fitilun fitilar Led suna sa ku ji kamar babban jarumi tare da sauran hangen nesa na duniya.Sabbin zaɓuɓɓukan, waɗanda ke cike da fitattun LEDs, na iya ƙuƙuwa har zuwa 1,000-2,000 lumens kuma suna haskaka wata hanya ko alamar hanya daga ɗaruruwan ƙafafu nesa, da kuma suna auna 'yan ozaji kaɗan.Kuma suna ba ku damar karanta taswira, tara tanti, ko maye gurbin taya a cikin duhu.

An tura ta buƙatun masu tafiya a baya, masu hawa dutse, ƴan gudun hijira, da ƴan kasuwa, masana'antun fitilun fitilar LED suma sun haɓaka fasalulluka masu wayo waɗanda ke ba ku iko mafi girma akan girman da ƙarfin katako don dacewa da bukatunku.Misali, gina firikwensin a cikin wasu samfuran sa wanda ke daidaita haske ta atomatik bisa yanayin haske.Wasu wasu fitilun fitila masu caji suna da ayyukan ƙwaƙwalwar ajiya waɗanda ke sanya fitilun cikin yanayin haske na baya-bayan nan lokacin da kake kunna su.Wasu fitilun fitilun LED suna ba ku damar canza ƙirar katako daga tabo zuwa ambaliya ta hanyar murɗawa kawai ko ja da mahalli a kusa da ruwan tabarau, yin su da sauƙi don aiki tare da safofin hannu.

Fitilolin caji na USB zai ba ku haske mai yawa da fasali da yawa.Tare da nau'ikan yanayin haske, zaku iya daidaita fitilun kai tsaye zuwa takamaiman yanayin ku kuma ƙara rayuwar baturi zuwa sama da sa'o'i 100.Kuma, idan akwai wata tambaya nawa batirin da kuka bari, yana da alamar caji mai amfani a gaba.Yana da maɓalli guda biyu: ɗaya da kuke amfani da shi don kunna ta hanyar farar hasken wuta da ɗaya don SOS ko yanayin hasken ja.Wasu kuma suna da hasken wata a daren mara wata.Yana da kyau kwarai.


Lokacin aikawa: Fabrairu-10-2023